xem dịch vụ

Thảo luận trong 'Thần Kim Vũ' bắt đầu bởi Thần Kim Vũ, Thg 3 26, 2017.

1. Piaget

Piaget Member

Người giúp em làm việc này là nam anh à.
    Vì trước lúc nộp hồ sơ, do em lo lắng, hồi hộp quá nên cứ nói quá nhiều làm người đó bực mình.
    Sau đó thì ko biết người đó còn muốn giúp em nữa hay ko. Và sau khi bị rớt, người đó im lặng , Coi như chưa có gì xảy ra vậy.
    Em buồn quá. Đây là cơ hội để thay đổi cuộc đời nhưng mà...
    Em bổ sung thêm là : như anh nói, lúc chuẩn bị hồ sơ, em đã phải hối hả, có 1 vài sự thay đổi, rắc rối 1 chút, phiền người này người kia, đến phút cuối cũng phải phiền thêm người nữa...
    Giờ em buồn quá, như người mất phương hướng.

Chỉnh sửa cuối: Thg 8 16, 2017
  2. duy loan

duy loan Member

Anh xem giúp em ạ!
    Dạo này em mắc cái quái gì mà toàn bị dính chuyện xủi xẻo, làm ơn mắc oán việc đâu đâu nó mò tới làm ảnh hưởng gia đình, tiền bạc.
    Em tên là Trần Khánh Duy, sinh ngày 24/10/1987 vào 23h10 tức là 03/09/1987 giờ tý.
    Anh xem giúp em về công việc, gia đình từ nay đến cuối năm có còn gặp xui xẻo nữa không ạ?
    Em cảm ơn anh!

3. Thần Kim Vũ

Thần Kim Vũ Member Thất phẩm

Sorry em vì lúc truớc anh nói với em còn thiếu ý này là phải tự mình nổ lực đừng nên nhờ vả ai vì dễ có sự phiền lòng. Anh đã luận sai mất một buớc trung gian mà dẫn đến sai cả kết cục, thật sự xin lỗi em nhiều nhé. Anh nghĩ lần sau chắc sẽ còn cơ hội đó em. Cứ cố gắng xem sao

Piaget thích bài này.
  4. mailtt

mailtt Member

E chào A Thần Kim Vũ!
    E có hai việc muốn hỏi ạ
    1/ Hiện tại e đang làm kế toán thủ quỹ ở bệnh viện . Không biết công việc này làm lâu dài được hay không ạ?
    2/ Tháng 12/2016 e có quen bạn trai nhưng đến cuối tháng 4/2017 thì người đó không có liên lạc với em
    nữa. Xin cho e hỏi người chồng tương lai của e thế nào ?