Kính nhờ các anh chị có kinh nghiệm xem giúp e ah!!!

Thảo luận trong 'Tử Vi' bắt đầu bởi Theresa, Thg 8 21, 2018.

1. Theresa

Theresa Member

Em biết mọi người trong diễn đàn đều rất bận...nh vì hiện tại gia đình e đang có nhiều chuyện khó khăn,trụ trặc quá nên mạo muội đăng bài mong mọi người có đôi lời luận giải giúp e.
    _Em đang làm thủ tục xuất ngoại định cư từ năm ngoái có ng nhà bảo lãnh mà trục trặc giấy tờ đến giờ vẫn chưa có thông tin gì, liệu từ bây h đến cuối năm mọi việc có hanh thông đi được không ah?
    _Năm nay mẹ e bị ốm nặng, bị ung thư tuyến giáp đã mổ và đang xạ trị nhưng tình hình sk yếu không biết có qua khỏi được không.gia đình và bác sĩ đang cố gắng hết sức mọi cách để giúp mẹ em vượt qua.
    Đây là hai vấn đề khiến e rất lo lắng ah, bản thân e đang mong chờ việc thuận lợi xuất ngoại để có thể giúp đỡ thêm gia đình về mặt tài chính chữa trị bệnh cho mẹ lâu dài.
    Lá số của e đây ah, mong mọi người luận giải giúp e. Cảm ơn mọi người ah!!! T_2018_d5000271.jpg

2. Anh lai

Anh lai Học Sỹ Ngũ phẩm

Đã lâu rồi tôi cũng không vào diễn đàn, nhưng thấy lời nói của bạn cũng khẩn thiết nên xin có đôi lời:
    1. Tháng 11al mọi việc sẽ xong và bạn sẽ đi được.
    2. Tháng 12 al bệnh tình của mẹ bạn sẽ trở nặng, nên lưu ý tháng này.
    Xin có vài lời với bạn ( mong bạn đừng hỏi thêm ).

3. Theresa

Theresa Member

Dạ vâng em cảm ơn anh ah.

4. Anh lai

Anh lai Học Sỹ Ngũ phẩm

Sắp đến thời điểm tôi dự đoán, nếu có kết quả gì mong bạn phản hồi.

5. Theresa

Theresa Member

Dạ...em cảm ơn anh đã lưu tâm đến nội dung của e ah.
    _ bệnh tình của mẹ e đầu tháng 12 dương lịch sẽ kt có kq ntn sẽ xạ trị tiếp ah.
    _ giấy tờ của e chưa có tin tức gì mới,e cũng luôn theo sát luật sư để hỏi.bên cạnh đó mối quan hệ của e và người bảo lãnh đang rất căng thẳng. Đấy là người yêu e, em muốn đám cưới hay đăng ký kết hôn để việc giấy tờ thuận lợi hơn nh ng đó ko hợp tác ah.