DỰ ĐOÁN TỬ VI NĂM MẬU TUẤT (2018)

Thảo luận trong 'Tử Vi' bắt đầu bởi Baphải, Thg 1 19, 2018.

1. nhựt

nhựt Member

Rất mong đc các admin luận giải dùm năm 2018
    Năm sau cháu dự định đi về phía Bắc làm ăn

tu vi.jpg

2. 3mjn3m

3mjn3m Member

Con vào muộn mất rồi bác Ba ơi :( mấy ngày cuối năm con bận việc quá, không biết bác có còn lưu luyến diễn đàn hay k :(
    Đây là lá số của con ạ

Baosam thích bài này.
  3. Hàm Yên

Hàm Yên Member

Năm mới cháu xin kính chúc tất cả mọi người trong diễn đàn dồi dào sức khỏe, vạn sự như ý.!

Vonga and thiendongsg like this.
  4. HuyNguyen

HuyNguyen New Member

- Năm mới con kính chúc bác Ba và anh Kim Ca và tất cả thành viên trong diễn đàn một năm mới sức khỏe dồi dào , an khang thịnh vượng , vạn sự như ý , nhiều niềm vui!!!!

Vonga and thiendongsg like this.
  5. HuyNguyen

HuyNguyen New Member

Bác Ba ơi , hiện tại cuộc sống của con rói rắm quá , con ko biết làm sao để vượt qua được cú sốc tình cảm này nữa , trong con bây giờ là những cảm xúc ghen tuông , oán trách , hờn giận , con viết những dòng này mà con rơi nước mắt. Con đã quá ảo tưởng về bản thân mà ko nhận ra rằng con còn quá non nớt, ko lường trước được những tổn thương mà còn phải gánh chịu.

Đầu năm 2017 con nghĩ việc ở cty cũ , con đi làm bên cty khác đc hai tháng thấy ko hợp nên con nghĩ việc , rồi được .một cô bạn lớn hơn con 1t làm ở cty cũ giới thiệu qua một cty mỹ phẩm khác làm , roi cũng từ đây con và cô ấy phát sinh tình cảm , mặc dù cô ấy đã có gd và hai con , chúng con quen nhau đến tháng 12 thì chia tay , vì cô ấy suy nghĩ lại , ko muôn tiếp tục sai trái , nhưng con thì lại biết rất rõ chuyện quá khứ của cô ấy và con cũng ko phải ng đầu tiên , con thấy cô ấy cũng đáp lại tình cảm của con , con cũng ko phải là ng chấp nhất quá khứ của ai đó khi yêu, nên con đã tin tưởng cô ấy

Nhưng khi tìm hiểu thì con lại phát hiện ra một số chuyện làm con đau khổ , con tự trách bản thân mình đã quá khờ khạo , con phát hiện cô ấy rất hư hỏng , giả dối , con cảm thấy con thất bại khi mù quáng dành tình cảm cho một người như vậy .

Con đã từng trải qua nhiều , nhưng ngẫm lại con lại nhẹ dạ cả tin , con nhận ra mình quá ngây thơ . Con nhận ra munhf chẳng rút đc kinh nghiệm j cả . Công việc và tiền bạc của con bây giờ cũng như cuộc tình sai trái kia , con thật sự thấy như đang chìm vào bóng tối.

Thời gian gần đây con suy nghĩ lại về chuyện tình duyên của con , hóa ra đó giờ con quen những người đã có bạn trai , gần nhất là người đã có gia đình . Con xin bác Ba xem giúp con về đường tình duyên , có phải số phận của con là phải trả duyên nghiệp ko ?

Xin bác ba xem giúp con , và cho con lời khuyên để định hướng lại cuộc đời , có cach nào để hóa giải nghiệp duyên của con vs người khác giới ko, con ko biết con có thể làm nên việc j đc nữa ko , khi tiền bạc và công việc , tình duyên của con như tay trắng khi bước sang tuổi 30 này

Các file đính kèm:

Chỉnh sửa cuối: Thg 2 21, 2018
  6. Ba Xàm

Ba Xàm Member

HuyNguyen ơi, bác Baphai đã tạm biệt diễn đàn rồi, bạn nên nhờ người khác xem cho.

Nha Ca Trinh thích bài này.
  7. thiendongsg

thiendongsg Active Member

Thưa Bác Ba, hôm nay cũng sắp hết năm Dương lịch rồi, mà năm Âm lịch thì cũng chỉ còn hơn tháng nữa thôi! Cho nên hôm nay con hồi âm với Bác những gì mà Bác đã xem cho con trong năm vừa qua:

Con cám ơn Bác Ba nhiều!

Baphải, Haohao89 and Nha Ca Trinh like this.
  8. Baphải

Baphải Danh Sỹ Tam phẩm

Luận như vậy là cũng tương đối, chỉ có chuyện tâm linh (thấy cha mẹ báo mộng) và chuyện chồng con là chưa ứng. Chắc chưa được duyên. hihihi...:)

thiendongsg and Nha Ca Trinh like this.
  9. Nha Ca Trinh

Nha Ca Trinh Member Thất phẩm

Con xin phép được phản hồi bác ba chậm trễ chút ạ. Gia đình con đang ở một bước vô cùng quan trọng trong cuối tháng này. Vì nó cũng mấp mé cuối năm nay đầu nằm sau nên con muốn đợi kết quả rồi phản hồi cho trọn vẹn ạ.

Baphải thích bài này.